Comunicati Stampa

CNH da aka ba shi a lambar yabo ta Agritechnica Innovation Awards don fasahar sa a fagen aikin gona

CNH ta himmatu sosai don haɓaka fasahar ta don sauƙaƙe aikin noma mafi sauƙi, inganci da dorewa ga abokan cinikinta.

An amince da sadaukarwar kamfanin don yin nagarta tare da jerin sabbin lambobin yabo na ƙirƙira da aka bayar ga samfuran Case IH, New Holland da STEYR.

Gabaɗaya, samfuran noma guda uku na kamfanin sun sami lambobin yabo biyar a lambar yabo ta Agritechnica Innovation Awards na 2023, ɗaya daga cikin manyan lambobin yabo a fannin, wanda ƙungiyar aikin gona ta Jamus DLG ke bayarwa kowace shekara.

An amince da Aikin Noma na New Holland tare da lambar zinare ɗaya tilo ta wasan kwaikwayon a wannan shekara don ƙirar tarakta. Ƙaddamarwa ta tafi zuwa sabon tsarin haɗin Twin Rotor, wanda za a gabatar da shi a matsayin farkon duniya a Agritechnica a watan Nuwamba 2023. An tsara wannan sabon haɗin don samar da mafi girma aiki, wanda aka tsara don rage asarar hatsi kuma zai ƙunshi mahimman siffofi na atomatik wanda zai haɓaka. makomar noma.
New Holland kuma ta karɓi lambobin azurfa guda biyu don ra'ayin tarakta na T7 LNG tare da sabbin fasahohin sa na haɓakar yanayin muhalli tare da "ƙananan hayaƙin carbon".
Wannan tarakta yana taimakawa wajen samar da sharar gida mai riba, inganta ribar gona da tabbatar da mafita mai dorewa ga gonaki masu girma dabam.

T4 Wutar Lantarki

Kyauta ta biyu ta shafi tarakta Power Electric T4, tarakta na farko cikakken lantarki a cikin masana'antu tare da aiki mai cin gashin kansa wanda ke ba da garantin mafi girman aiki da inganci, yayin ba da ikon shiru ba tare da hayaƙi ba. Ganewa da nasarar waɗannan injunan suna ƙarfafa dorewa a matsayin babban ginshiƙi na dabarun kamfani.
Case IH ya tsaya a waje tare da tsarin radar gaba na AxialFlow wanda ya ci lambar azurfa. Na'urar firikwensin radar na baya-bayan nan na duba da kuma tantance yawan amfanin gonaki kafin ya shiga injin injin, a matsayin madadin tsarin gargajiya wanda ke tafiyar da tsari yayin lokacin masussuka. Fa'idodin ga manomi sun haɗa da:

  • mafi girma iri ɗaya na saurin samarwa,
  • rage hasara,
  • mafi ingancin hatsi e
  • a rage hadarin blockages

Don haka sa matakan girbi su zama masu fa'ida da riba.

Jaridar Innovation
Kada ku rasa mafi mahimmancin labarai akan ƙirƙira. Yi rajista don karɓar su ta imel.

CVT hybrid tarakta

STEYR, alamar taraktoci na musamman don aikin noma na Turai, an ba shi lambar azurfa don samfurin tarakta na CVT na musamman. Kayan aikinta na lantarki yana ba da ƙarin ƙarfi, yana kawo tarakta daga 180 HP zuwa 260 HP. Tarakta yana ba da hanzari cikin sauri godiya ga fasahar supercapacitor. E-Shuttling (motar lantarki) yana ba da damar yin motsi cikin sauri a ƙananan saurin injin da rage yawan amfani da mai.
Waɗannan lambobin yabo masu mahimmanci suna nuna sadaukarwar CNH ga ƙirƙira, dorewa da haɓaka aiki a hidimar abokan cinikinmu a duk duniya.

BlogInnovazione.it

Jaridar Innovation
Kada ku rasa mafi mahimmancin labarai akan ƙirƙira. Yi rajista don karɓar su ta imel.

Kwanan nan labarin

Veeam yana fasalta mafi cikakken tallafi don ransomware, daga kariya zuwa amsawa da murmurewa

Coveware ta Veeam zai ci gaba da ba da sabis na amsa abin da ya faru ta hanyar intanet. Coveware zai ba da damar bincikar bincike da damar gyarawa…

23 Afrilu 2024

Kore da Juyin Juya Halin Dijital: Yadda Kulawar Hasashen ke Canza Masana'antar Mai & Gas

Kulawa da tsinkaya yana kawo sauyi a fannin mai & iskar gas, tare da sabbin hanyoyin kula da tsirrai.…

22 Afrilu 2024

Mai kula da amincin Burtaniya ya ɗaga ƙararrawar BigTech akan GenAI

Hukumar CMA ta Burtaniya ta ba da gargadi game da halayen Big Tech a cikin kasuwar bayanan sirri. Akwai…

18 Afrilu 2024

Casa Green: juyin juya halin makamashi don dorewar makoma a Italiya

Dokar "Green Houses" da Tarayyar Turai ta tsara don inganta ingantaccen makamashi na gine-gine, ta kammala aikinta na majalisar tare da…

18 Afrilu 2024